icon ขณะนี้ได้มีมาตราการป้องกันการแพร่ระบาดของโคโรน่าไวรัสใหม่ในแต่ละพื้นที่ กรุณาตรวจสอบข้อมูลการเคลื่อนไหวของงานกิจกรรมและร้านค้าต่างๆตามเว็บไซต์
icon ขณะนี้ได้มีมาตราการป้องกันการแพร่ระบาดของโคโรน่าไวรัสใหม่ในแต่ละพื้นที่
กรุณาตรวจสอบข้อมูลการเคลื่อนไหวของงานกิจกรรมและร้านค้าต่างๆตามเว็บไซต์

asianbeat เว็ปไซด์เสนอข้อมูลข่าวสารแลกเปลี่ยนวัฒนธรรมเยาวชนเอเชีย

  • facebook
  • Instagram

"Chicappa-sai 2021" ≠ME - LIVE report!

≠ME
LANGUAGES AVAILABLE: Interview Now Interview Now Interview Now Interview Now Interview Now Interview Now

ดึงดูดแฟนๆด้วยการแสดงที่สดใสและน่าทึ่ง!

≠ME
กลุ่มไอดอล "≠ME" (NOT EQUAL ME) ปรากฏตัวในงาน "Chicappa-sai 2021" ที่จัดขึ้นที่เมืองฟุกุโอกะในวันอาทิตย์ที่ 12 ธันวาคม 2021 ที่ผ่านมา รายงาน การแสดงพลังของ "≠ ME" ที่ผลิตโดยคุณ Sashihara Rino ซึ่งชื่อกลุ่มมาจากแนวคิด "ฉันต้องการให้ทุกคนได้สัมผัสกับตัวเองที่แตกต่าง"♪
≠ME
≠ME
≠ME
บนเวทีพวกเขาแสดงทั้งหมด 6 เพลงที่ที่เปี่ยมด้วยพลังอันทรงพลัง เปิดด้วยเพลงวัยรุ่นที่สดชื่น "Kimi no Oto Dattanda" ด้วยท่าเต้นที่น่ารัก จากนั้นเริ่มเปิดคันเร่งอย่างเต็มที่ในเพลงที่สอง "Teyuuka, Miruten-tte Nani?" ที่คุณ Honda Miyuki ทำหน้าที่เป็นเซนเตอร์ "Miruten" คุณ Honda Miyuki จะตะโกนว่า "กรุณาเรียกชื่อฉันด้วยค่ะ!" แล้วทุกคนก็จะเรียก "Miruten!" ตรงที่นั่งของแฟนๆทุกคนก็จะถือปากกาไฟโบกไปมาเพื่อแสดงรวมกับความเร่าร้อนของการแสดงของพวกเธอ ทำให้บรรยากาศในงานดูเป็นหนึ่งและเหนียวแน่นเป็นอย่างมาก
≠ME
≠ME
≠ME
ระหว่างแสดงเพลงที่ 3 "Ponytail Kyurun" คุณ Suzuki Hitomi ผู้เป็นศูนย์กลางของเพลงนี้ก็ถามแฟนๆว่า "ทุกคน สนุกกับงาน Chicappa-sai กันมั้ยคะ!?" "ยังมีอะไรๆที่น่าสนุกอีกนะ!" พูดจบทางแฟนๆต่างก็กรีดเสียงร้องดังเพิ่มขึ้นในขณะที่เพลงต่อไป "Kimi to Boku no Uta" ก็เริ่มขึ้น
≠ME
≠ME
ในเพลงที่ 5 เพลง "≠ ME" ซึ่งเปรียบเหมือนนามบัตรของ ≠ ME สมาชิกทุกคนเข้าแถวเรียงหน้าเวทีและมีเสียงสะท้อนเข้าเวทีว่า "ฉันชอบคุณ!" และเพลงสุดท้าย "Mahoroba Asterisk" ≠ ME แสดงให้เห็นการแสดงที่สดใสและน่าทึ่งของการใส่เต็มคันเร่ง และทำให้เวทีครื้นเครงตลอดงานตั้งแต่ต้นจนจบ
≠ME
≠ME

INFORMATION

≠ME
- Official Website: https://not-equal-me.jp/
- Twitter: @Notequal_ME
- YouTube: ที่นี่!

- Ogi Hana Twitter:@ogi_hana_ / Instagram:@ogi_hana__
- Ochiai Kirari Twitter:@ochiai_kirari
- Kanisawa Moeko Twitter:@kanisawa_moeko
- Kawaguchi Natsune Twitter:@kawaguchi_natsu
- Kawanago Natsumi Twitter:@kawanagonatsumi
- Sakurai Momo Twitter:@_sakurai_momo_
- Suganami Mirei Twitter:@suganami_mirei
- Suzuki Hitomi Twitter:@suzuki_hitomi_ / Instagram:@suzuki_hitomi__
- Tanizaki Saya Twitter:@tanizaki_saya / Instagram:@tanizaki_saya__
- Tomita Nanaka Twitter:@tomita_nanaka
- Nagata Shiori Twitter:@nagata_shiori_
- Honda Miyuki Twitter:@honda_miyuki_

- บทสัมภาษณ์งาน " Chicappa-sai 2021"! -

Interview Now ~ STU48
Interview Now ~ BEYOOOOONDS ~
Interview Now ~ つばきファクトリー (山岸理子、新沼希空、福田真琳) ~
Interview Now ~ 九州女子翼 (Kyushu Girls Wing) ~

บทความที่เกี่ยวของ!

Interview Now ばってん少女隊
LinQ

WHAT’S NEW

EDITORS' PICKS

  • Fukuoka Ramen Map
  • วิธีท่องเที่ยวคิวชูให้สนุกยิ่งกว่าเดิม!
  • Timeless Trip in Fukuoka ของคุณ Misako Aoki
  • Culture Watch
  • kn_fukuoka_banner_2.jpg
  • banner_pop_culture.jpg

PRESENTS

asianbeat's present campaign!
  • DETECTIVE CONAN THE MOVIE-Ten-Ginmaku no Kaikoroku (Memoir)
  • Win a pair of tickets to exhibition "DETECTIVE CONAN THE MOVIE-Ten - Ginmaku no Kaikoroku (Memoir) -" Fukuoka Venue!
  • Interview Now - Qumali Depart (Sao Niko, Yuu Nako, Nanase Mana) -
  • * Winner announced! Qumali Depart - Sao Niko, Yuu Nako, Nanase Mana signed card!